Thần Tượng Của Bạn
Chào Mừng bạn Đã ghé Thăm " Thần Tượng Của Tôi " Chúc bạn Luôn Vui khi Tham Gia Vảo Web Của Chúng tôi Nhé ! và Bạn Đừng Quên Đăng Nhặp Để Cùng Chúng Tôi Thảo Luận Về Thần Tượng Mà Bạn Yêu Thích Nhé
Thần Tượng Của Bạn
Chào Mừng bạn Đã ghé Thăm " Thần Tượng Của Tôi " Chúc bạn Luôn Vui khi Tham Gia Vảo Web Của Chúng tôi Nhé ! và Bạn Đừng Quên Đăng Nhặp Để Cùng Chúng Tôi Thảo Luận Về Thần Tượng Mà Bạn Yêu Thích Nhé
Thần Tượng Của Bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thần Tượng Của Bạn

Thời Trang
News & Announcements
  Lịch Diễn Tháng 11-12
HÌNH: Song ca cùng Thần Tượng [UPDATE PAGE 3]
HÌNH: LIVESHOW 2009 "TỰ TÌNH QUÊ HƯƠNG"
Hình: Cơn Mưa Cuối Cùng
Hình: Chị Tư mừng sn Web! [UPDATE p2]
Clip: Chị Tư Chúc Sinh Nhật Web!
Clip: Nhớ Anh Mấy Mùa
Poster LiveShow Dân Ca
Poster LiveShow Dân Ca
Poster LiveShow Dân Ca

sao
Tin Tức Mới
News & Announcements
Lịch Diễn Tháng 11-12
HÌNH: Song ca cùng Thần Tượng [UPDATE PAGE 3]
HÌNH: LIVESHOW 2009 "TỰ TÌNH QUÊ HƯƠNG"
Hình: Cơn Mưa Cuối Cùng
Hình: Chị Tư mừng sn Web! [UPDATE p2]
Clip: Chị Tư Chúc Sinh Nhật Web!
Clip: Nhớ Anh Mấy Mùa
Poster LiveShow Dân Ca
Poster LiveShow Dân Ca
Poster LiveShow Dân Ca

Thông báo web sẽ có tên miền riêng Cattop11Thông báo web sẽ có tên miền riêng Cattop10
Thông báo web sẽ có tên miền riêng Catcen11Thông báo web sẽ có tên miền riêng Catcen12

Thông báo web sẽ có tên miền riêng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Thông báo web sẽ có tên miền riêng P_top10
Người sáng Lập
Người sáng Lập
admin
Thông báo web sẽ có tên miền riêng Bgavat10Thông báo web sẽ có tên miền riêng Bgavat12
admin
Thông báo web sẽ có tên miền riêng P_bott10
Bài gửiTiêu đề: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 3:29 pm

Chào các Bạn !!!
cũng khá lâu rồi diễn đàn ta không có gì mới lạ cả ! vì gần cuối năm rồi ! nên Không ai có time cả ! mình thì Đi làm tới hơn 10h đêm mới về còn bạn Leenhanmy thì bận học miết nên không có làm gì nhiều dc mong các bạn thông cảm ! Nhân đây mình muốn thông báo với các bạn 1 tin cũng kha khá là mới ! Vừa qua mình với bạn leenhanmy có tham khảo ý kiến về việc sẽ xây dựng và tạo 1 trang web hoàn toàn mới với tên là www.nhungnguoiban.info. và 2 đứa quyết định tìm hiểu và đã nhờ admin bên ngoisao.info giúp 1 tay và hướng dẫn cụ thể hơn và đã được admin bên đó đồng ý ! nhưng vì bây giờ cả 2 đều bận rộn cho viêc riêng nên cuối cùng quyết định sẽ làm trong năm 2010 như vậy thời gian cũng như làm web được chỉnh chu hơn ! và mong các bạn luôn ủng hộ cho web và ủng hộ cho những người bạn nhé !!! Thân
Hãy cảm ơn bài viết của adminBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!
Người sáng Lập
Người sáng Lập
admin
Thông báo web sẽ có tên miền riêng Bgavat10Thông báo web sẽ có tên miền riêng Bgavat12
admin
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 3:42 pm

bây giờ sẽ làm mõi khi có thời gian ! và làm cho tới khi àno xong thì sẽ đưa vào hoạt động ! nếu xong sớm thì hoạt động sớm còn không thì đành chờ qua tết vậy hihi !
Manager
Manager
leenhanmy
leenhanmy
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 5:25 pm

Cũng mong là sau khi có tên miền riêng mọi người sẽ tham gia tích cực hơn, nhiệt tình hơn để diễn đàn luôn sôi động và hấp dẫn. Có lẽ như hiện tại tên trang web còn dài và chưa phải là tên miền thật sự nên các bạn còn e dè vào đây đúng ko? Nhưng hãy yên tâm đi nhé, khi tụi mình mua tên miền chính thức sẽ là nơi đáng tin cậy và luôn là những người bạn thân thiết nha.
Hãy cảm ơn bài viết của leenhanmyBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!
Fc Cẩm Ly
Fc Cẩm Ly
jodyngo
jodyngo
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeFri Dec 11, 2009 5:07 pm

Ủa, sao chị thấy cái tên miền riêng em nói đã có 1 trang web rồi mà! hay là em tạo hử!!! Surprised
Hãy cảm ơn bài viết của jodyngoBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!
Người sáng Lập
Người sáng Lập
admin
admin
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 5:16 am

Haizz! Kiểu này chắc phải đổi thành tên khác quá, có vẻ bị trùng rồi ?
Fc Cẩm Ly
Fc Cẩm Ly
jodyngo
jodyngo
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 8:00 am

vì cái tên này phổ biến nên có thể bị trùng đó em. Mình kiếm tên khác thử xem. Nhưng .info thì nghe có vẻ hay hơn!
Hãy cảm ơn bài viết của jodyngoBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!
Người sáng Lập
Người sáng Lập
admin
admin
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 1:27 pm

Thiệt tình em bó tay luôn rồi nè ! tên nhungnguoiban quá trời rồi ! thui chắc em phải mở topic nhờ các bạn vào góp ý tên miền cho web quá ! àh có gì chị giúp đỡ em nhé chị Thư yếu dấu hihihihi

YuKiBi
YuKiBi
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 4:59 am

Chú còn gì nữa http://nhungnguoiban.info đã có rồi Đạt ơi!
Hãy cảm ơn bài viết của YuKiBiBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!
Manager
Manager
leenhanmy
leenhanmy
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeMon Dec 14, 2009 7:25 am

OK. Chắc chắn tụi em sẽ kiếm một tên nào đó thật đặc trưng và bảo đảm chỉ có diễn đàn này độc quyền mà thôi. Để suy nghĩ xem. Ai có ý kiến thì hãy góp ý giùm nhé!
Hãy cảm ơn bài viết của leenhanmyBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!

YuKiBi
YuKiBi
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitimeMon Dec 14, 2009 7:32 am

Rág kiếm đi chứ nghe nói bên N2B kia đang nổi sùng lên ấy...
Hãy cảm ơn bài viết của YuKiBiBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!

Sponsored content
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo web sẽ có tên miền riêng Thông báo web sẽ có tên miền riêng I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored contentBằng cách nhấn vào dấu "+" nhé!!!

Thông báo web sẽ có tên miền riêng Cattop11Thông báo web sẽ có tên miền riêng Cattop10
Thông báo web sẽ có tên miền riêng Catcen11Thông báo web sẽ có tên miền riêng Catcen12

Thông báo web sẽ có tên miền riêng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.:Viết Tiếng Việt Có Dấu Là Tôn Trọng Người Đọc:.
.::Chia sẽ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn là tôn trọng nguừi viết::.
.:::Thực hiển những diều trên và nội quy NNB là tôn trọng chính mình:::.
.::Host up hình miễn phí: Click here! ho?c Click here! - hướng dẫn sử dụng 4r: Click here! ::.